TAMBUA KANUNI ZA KUISHI NA WATU VIZURI
Mojawapo ya mambo muhimu katika mafanikio ya aina yoyote maishani ni kupata msaada wa aina Fulani kutoka kwa watu wengine. Mtu hawezi kufan...
-
Mojawapo ya mambo muhimu katika mafanikio ya aina yoyote maishani ni kupata msaada wa aina Fulani kutoka kwa watu wengine. Mtu hawezi kufan...
-
Watu 32 hawajulikani waliko baada ya meli ya mafuta na ile ya mizigo kugongana mashariki mwa pwani ya China Jumamosi jioni. Meli ya mafut...
-
Selvarani Kanagarasu, mfanyikazi anayetegemea mshahara wa siku kutoka jimbo la kusini nchini India la Tamil Nadu amekataa kuolewa na badal...